วันอังคารที่ 19 ธันวาคม 2566 นายพิธาน แจ้งเจริญ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทน เกษตรอำเภอบ้านแพรก มอบหมายให้ นางสาวศิริพร สินโพธิ์ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ เข้าร่วมประชุมหารือการป้องกันและแก้ไขปัญหาฝุ่นละอองขนาดเล็กไม่เกิน 2.5 ไมครอน (PM 2.5) ผ่านระบบออนไลน์ Zoom meeting ณ สำนักงานเกษตรอำเภอบ้านแพรก จังหวัดพระนครศรีอยุธยา