วันอังคารที่ 26 ธันวาคม 2566 นายพิธาน แจ้งเจริญ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอบ้านแพรก ร่วมประชุม เตรียมความพร้อมในการดำเนินงานป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนนช่วงเทศกาลปีใหม่ พ.ศ 2567 ณ ห้องประชุม วาสินี ชั้น 2 ที่ว่าการอำเภอบ้านแพรก โดยมี นายอธิพงษ์ มณีแก้ว นายอำเภอบ้านแพรก เป็นประธาน