- พฤหัสบดีที่ 4 มกราคม 2566 นายพิธาน แจ้งเจริญ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทน เกษตรอำเภอบ้านแพรก พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอบ้านแพรกร่วมประชุมสำนักงานเกษตรอำเภอบ้านแพรกประจำสัปดาห์ (WM) เพื่อรับทราบข้อสั่งการจากการประชุมหัวหน้าส่วนราชการ ติดตามความก้าวหน้า วางแผนการปฏิบัติงานตามระบบส่งเสริมการเกษตร พร้อมแนะนำแนวทางการปฏิบัติงาน ณ สำนักงานเกษตรอำเภอบ้านแพรก จังหวัดพระนครศรีอยุธยา