- วันพุธที่ 4 ตุลาคม 2566 นายพิธาน แจ้งเจริญ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอบ้านแพรก พร้อมด้วย เจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอบ้านแพรก ร่วมประชุมสำนักงานเกษตรอำเภอประจำเดือนตุลาคม 2566 (DM) เพื่อติดตาม ความก้าวหน้าและวางแผนการปฏิบัติงานตามระบบส่งเสริมการเกษตร และชี้แจงข้อราชการจากการประชุมเกษตรอำเภอประจำเดือนและข้อราชการประชุมหัวหน้าส่วนราชการ ณ ห้องประชุมสำนักงานเกษตรอำเภอบ้านแพรก