- วันพุธที่ 11 ตุลาคม 2566 นายพิธาน แจ้งเจริญ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอบ้านแพรก ร่วมรับฟัง การประชุมเพื่อติดตามผลการปฏิบัติงาน และวางแผนการขับเคลื่อนภารกิจในหน่วยงานที่กำกับดูแลของรองอธิบดีกรมส่งเสริมการเกษตร ด้านพัฒนาเกษตรกร (นายกฤษ อุตตมะเวทิน) ผ่านระบบออนไลน์ Zoom Meeting ณ ห้องประชุมสำนักงานเกษตรอำเภอบ้านแพรก