วันที่ 29 กุมภาพันธ์ 2567
- นายวราวุธ สุวรรณรัตน์ เกษตรอำเภอบางปะหัน เข้าร่วมประชุมเกษตรอำเภอประจำเดือนกุมภาพันธ์ (MM)ครั้งที่ 2/2567 เพื่อติดตามผลการดำเนินงาน ชี้แจงข้อราชการ และขับเคลื่อนการดำเนินงานส่งเสริมการเกษตรระดับอำเภอให้สอดคล้องกับงานตามนโยบายของจังหวัดต่อไป ณ สำนักงานเกษตรจังหวัดพระนครศรีอยุธยา