วันที่ 6 มีนาคม 2567
- นายวราวุธ สุวรรณรัตน์ เกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ร่วมต้อนรับผู้เข้าอบรมโครงการฝึกอบรมหลักสูตร นักบริหารการพัฒนาการเกษตรและสหกรณ์ ระดับกลาง รุ่นที่ 108 ศึกษาดูงานการเข้าใช้งานระบบศูนย์บริการเกษตรพิรุณราช เพื่อบูรณาการการทำงานได้อย่างมีประสิทธิภาพ จำนวน 45 คน ณ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา