วันที่ 7 มีนาคม 2567
- เจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ลงพื้นที่แต่ละตำบลเพื่อประชาสัมพันธ์ขอความร่วมมือในการงดการทำนาปรังต่อรอบที่ 2 และประชาสัมพันธ์เกษตรกรที่ประสงค์เข้ารับการไกล่เกลี่ยข้อพิพาท ระบบพันธสัญญา บริษัท กระท่อมไทยเฮิร์บ จำกัด ณ องค์การบริหารส่วนตำบลภายในอำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา