วันที่ 20 มีนาคม 2567
- นายวราวุธ สุวรรณรัตน์ เกษตรอำเภอบางปะหัน มอบหมายให้นายจักรกฤษ แย้มสุดใจ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสา “เราทำความดี ด้วยหัวใจ” บริเวณวัดประมุง-องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านลี่ ณ ตำบลบ้านลี่ อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา