Skip to content
วันที่ 22 มีนาคม 2567
- นางสาวเพ็ญวดี กางถิ่น นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ และนายเชิดพงศ์ เอี่ยมวิจารณ์ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ลงพื้นที่ตำบลทางกลาง ประชาคมผู้ปลูกข้าวนาปรัง ปี 2566/67 เกษตรกร ตำบลทางกลาง พร้อมทั้งประชาสัมพันธ์การหยุดเผาพื้นที่ทางการเกษตร ขอความร่วมมืองดทำนาต่อเนื่อง(งดการปลูกข้าวนาปรังครั้งที่ 2) และสำรวจความต้องการขอรับสนับสนุนเมล็ดพันธุ์พืชผักของเกษตรกร เพื่อบรรเทาความเดือนร้อนจากผลกระทบของสถานการณ์ภัยแล้ง ณ วัดทางกลาง อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/03/S__8167571_0-1024x766.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/03/S__8167573_0-1024x766.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/03/S__8167574_0-1024x766.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/03/S__8167575_0-1024x766.jpg)
ผู้เข้าชม : 57
Skip to content