วันที่ 2 เมษายน 2567
- นายเชิดพงศ์ เอี่ยมวิจารณ์ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ลงพื้นที่ตำบลหันสัง เพื่อขอความอนุเคราะห์ประชาสัมพันธ์ ไกล่เกลี่ยข้อพิพาทเกษตรพันธะสัญญาระหว่างเกษตรกรผู้ปลูกกระท่อม และบริษัทคู่สัญญา ณ เทศบาลตำบลบางปะหัน และองค์การบริหารส่วนตำบลหันสัง อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา