Skip to content
วันที่ 4 เมษายน 2567
- นางสาวกัลยาณี สันจร นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ลงพื้นที่เพื่อติดตามและเยี่ยมเยียนการดำเนินงานเกษตรกรโครงการทฤษฎีใหม่ (5 ประสานฯ) และเกษตรกรร่วมโครงการยกระดับมาตรฐาน GAPปี2567 ซึ่งผ่านการตรวจประเมินรอบที่ 1 ไปแล้ว ของนายจินดา ลาภประสพ เป็นแปลงปลูกกระท่อม และมีข้อบกพร่องเรื่องการเก็บเกี่ยวผลผลผลิต ซึ่งเกษตรกรได้ปรับปรุงแก้ไขตามคำแนะนำตามข้อกำหนด พร้อมทั้งให้คำแนะนำในเรื่องของการจดบันทึกอย่างต่อเนื่อง ณ หมู่ที่ 3 ตำบลบางปะหัน อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/04/S__28205077_0-768x1024.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/04/S__28205079_0-768x1024.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/04/S__28205080_0-768x1024.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/04/S__28205081_0-768x1024.jpg)
ผู้เข้าชม : 35
Skip to content