วันที่ 4 เมษายน 2567
- นางสาวกัลยาณี สันจร นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ลงพื้นที่เพื่อขอความอนุเคราะห์ประชาสัมพันธ์ ไกล่เกลี่ยข้อพิพาทเกษตรพันธสัญญาระหว่างเกษตรกรผู้ปลูกกระท่อม และบริษัทคู่สัญญา ณ องค์การบริหารส่วนตำบลบางปะหัน ตำบลบางเดื่อและตำบลตานิม อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา