Skip to content
วันที่ 20 มิถุนายน 2567
- นายจักรกฤษ แย้มสุดใจ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ และนายเชิดพงศ์ เอี่ยมวิจารณ์ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ลงพื้นที่ตำบลหันสัง เพื่อติดตามผลการดำเนินงานของศูนย์จัดการศัตรูพืชชุมชนตำบลหันสัง พร้อมทั้งมอบเงินรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 ของการประกวดศูนย์จัดการศัตรูพืชชุมชนดีเด่นระดับจังหวัดให้แก่ นางดารารัตน์ นิลกรณ์ ประธานศูนย์จัดการศัตรูพืชชุมตำบลหันสัง ณ ศูนย์จัดการศัตรูพืชชุมชนตำบลหันสัง อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/06/S__9363466_0.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/06/S__9363468_0.jpg)
ผู้เข้าชม : 31
Skip to content