Skip to content
วันที่ 21 มิถุนายน 2567
- นายวราวุธ สุวรรณรัตน์ เกษตรอำเภอบางปะหัน มอบหมายให้ นางสาวกัลยาณี สันจร นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน เข้าร่วมการประชุมกลุ่มย่อยครั้งที่ 3 โครงการศึกษาความเหมาะสมปรับปรุง โครงการส่งน้ำและบำรุงรักษาโคกกะเทียมและเริงราง เพื่อนำเสนอข้อมูลความก้าวหน้าของผลการคัดเลือกการปรับปรุงโครงการที่เหมาะสม และนำข้อมูลมาปรับปรุงโครงการให้สอดคล้องกับความต้องการของประชาชน ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลบางเดื่อ อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/06/S__30457876_0.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/06/S__30457878_0.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/06/S__30457879_0.jpg)
ผู้เข้าชม : 69
Skip to content