วันที่ 21 มิถุนายน 2567
- นายวราวุธ สุวรรณรัตน์ เกษตรอำเภอบางปะหัน และนายเชิดพงศ์ เอี่ยมวิจารณ์ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ให้การต้อนรับคณะอบรมหลักสูตรนักบริหารการพัฒนาการเกษตรและสหกรณ์ ระดับต้น (นบต.) รุ่นที่ 71 จากสถาบันเกษตราธิการ ณ กลุ่มวิสาหกิจชุมชนสตรีศรีบางปะหัน หมู่ที่ 7 ตำบลหันสัง อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา