วันที่ 21 มิถุนายน 2567
- นายวราวุธ สุวรรณรัตน์ เกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ให้การต้อนรับคณะอบรมหลักสูตรนักบริหารการพัฒนาการเกษตรและสหกรณ์ ระดับต้น (นบต.) รุ่นที่ 71 จากสถาบันเกษตราธิการ ณ วิสาหกิจชุมชนผลิตภัณฑ์แปรรูปบ้านสวน (กะทิสด) หมู่ 1 ตำบลบ้านขล้อ อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา