วันที่ 24 มิถุนายน 2567
- นายวราวุธ สุวรรณรัตน์ เกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ลงพื้นที่ตำบลหันสัง เพื่อติดตามเยี่ยมเยียน ศพก.ตำบลหันสัง และตรวจรับไก่ไข่ โครงการพัฒนาศูนย์เรียนรู้การเพิ่มประสิทธิภาพการผลิตสินค้าเกษตร จำนวน 20 ตัว ณ ศูนย์เรียนรู้การเพิ่มประสิทธิภาพการผลิตสินค้าเกษตรตำบลหันสัง อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา