วันที่ 24 มิถุนายน 2567
- นางสาวกัลยาณี สันจร นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ดำเนินการมอบเมล็ดพันธุ์ให้กับเกษตรกรที่ลงทะเบียน จำนวน 2 ราย ที่ได้รับความเดือนร้อนจากภัยแล้งและมีความต้องการที่จะขอรับการสนับสนุนเมล็ดพันธุ์พืชผัก พร้อมทั้งประชาสัมพันธ์การปรับปรุงทะเบียนเกษตรกรให้เป็นปัจจุบัน ณ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน และ หมู่ที่ 6 ตำบลบางปะหัน อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา