วันที่ 24 มิถุนายน 2567
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ดำเนินการมอบเมล็ดพันธุ์ให้กับเกษตรกรที่ลงทะเบียน ที่ได้รับความเดือนร้อนจากภัยแล้งและมีความต้องการที่จะขอรับการสนับสนุนเมล็ดพันธุ์พืชผัก พร้อมทั้งประชาสัมพันธ์การปรับปรุงทะเบียนเกษตรกรให้เป็นปัจจุบัน ณ หมู่ 8 ตำบลพุทเลา กับ หมู่ 4 ตำบลเสาธง อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา