วันที่ 24 มิถุนายน 2567
- นางสาวเพ็ญวดี กางถิ่น นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมด้วยนางดารารัตน์ นิลกรณ์ ประธาน ศพก.ระดับอำเภอ และนายวิรัตน์ พันทวี ประธานเครือข่ายแปลงใหญ่ ระดับอำเภอ เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการเครือข่าย ศพก. ระดับจังหวัด เพื่อรายงานความก้าวหน้าการดำเนินโครงการ ศพก. อำเภอบางปะหัน ณ ศูนย์การเรียนรู้เกษตรทฤษฎีใหม่ ตำบลท่าหลวง (สวนกำนันบี) อำเภอท่าเรือ จังหวัดพระนครศรีอยุธยา