วันที่ 25 มิถุนายน 2567
- นายวราวุธ สุวรรณรัตน์ เกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน จัดอบรมโครงการพัฒนาศูนย์จัดการศัตรูพืชชุมชน (ศจช.) เพื่อพัฒนาและยกระดับศูนย์จัดการศัตรูพืชชุมชน โดยมีนายนฤภพ เข็มเงิน เป็นวิทยากรอบรมในหัวข้อเรื่องการจัดการศัตรูพืชโดยวิธีผสมผสาน ณ ศูนย์จัดการศัตรูพืชชุมชนตำบลบ้านขล้อ อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา