วันที่ 27 มิถุนายน 2567
- นางสาวเพ็ญวดี กางถิ่น นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ และนางสาวกัลยาณี สันจร นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ลงพื้นที่เพื่อส่งมอบวัสดุตามความต้องการรับการสนับสนุนการจัดการ และพัฒนาผลิตผลสินค้าเกษตร GAPในขั้นต้น ในโครงการรยกระดับคุณภาพมาตรฐานสินค้าเกษตร ปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ในกับนางสาวนิภา ญาณกมล เกษตรกรผู้เข้าร่วมโครงฯการ ณ หมู่ที่ 4 ตำบลตานิม อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา