วันที่ 1 กรกฎาคม 2567
- นางสาวกัลยาณี สันจร นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมด้วยนางสมนึก พาดี ผู้แทนวิสาหกิจชุมชนอำเภอบางปะหัน เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการส่งเสริมวิสาหกิจชุมชนจังหวัดพระนครศรีอยุธยา ครั้งที่1/2567 เพื่อติดตามการดำเนินกิจการของวิสาหกิจชุมชนและบูรณาการขับเคลื่อนการดำเนินงานส่งเสริมและพัฒนาวิสาหกิจชุมชน ณ ที่ทำการวิสาหกิจชุมชนพัฒนาอาชีพบ้านเต่าเล่า อำเภอบางซ้าย ตำบลเต่าเล่า อำเภอบางซ้าย จังหวัดพระนครศรีอยุธยา