วันที่ 2 กรกฎาคม 2567
- นายจักรกฤษ แย้มสุดใจ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ และนายเชิดพงศ์ เอี่ยมวิจารณ์ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ลงพื้นที่ตำบลหันสัง ติดตามเยี่ยมเยียนกลุ่มวิสาหกิจชุมชนสตรีศรีบางปะหัน และช่วยทำการปรับภูมิทัศน์แปลงผักสวนครัวรั้วกินของกลุ่มวิสาหกิจชุมชนสตรีศรีบางปะหัน เพื่อเตรียมความพร้อมในการประกวดคนกองทุนพัฒนาบทบาทสตรี ระดับภาค ณ หมู่ที่ 7 ตำบลหันสัง อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา