Skip to content
วันที่ 2 กรกฎาคม 2567
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ และนางสาวกัลยาณี สันจร นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ติดตามเยี่ยมเยียนกลุ่มวิสาหกิจชุมชนสหัสสเทพนวดตอกเส้นและสมุนไพรบ้านขยาย เพื่อติดตามผลพัฒนากิจการวิสาหกิจชุมชน พร้อมทั้งสอบถามปัญหา อุปสรรค ในการดำเนินกิจการของกลุ่ม พร้อมทั้งประชาสัมพันธ์ผลิตภัณฑ์และกิจกรรมของกลุ่มผ่านสื่อออนไลน์ผ่านแพตฟอร์มต่างๆ ณ หน้าร้านกลุ่มวิสาหกิจชุมชนสหัสสเทพนวดตอกเส้นและสมุนไพรบ้านขยาย อำเภอพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/07/S__31055905_0.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/07/S__31055907_0.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/07/S__31055908_0.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/07/S__31055909_0.jpg)
ผู้เข้าชม : 28
Skip to content