วันที่ 5 กรกฎาคม 2567
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ และนางสาวกัลยาณี สันจร นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ปฏิบัติหน้าที่เป็นคณะกรรมการเลือกตั้งผู้ใหญ่บ้าน หมู่ที่ 6 ตำบลโพธิ์สามต้น อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา การดำเนินการเลือกตั้งเป็นไปด้วยความเรียบร้อย