Skip to content
วันที่ 9 กรกฎาคม 2567
- นางสาวเพ็ญวดี กางถิ่น นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ลงพื้นที่ตำบลตาลเอน ให้บริการรับขึ้นทะเบียน/ปรับปรุงทะเบียนเกษตรกร ให้กับเกษตรกรผู้ปลูกข้าวในพื้นที่ พร้อมทั้งติดตามงานโครงการงานอาสาสมัครเกษตรหมู่บ้าน ในการเก็บข้อมูลด้านการเกษตร โครงการศูนย์เรียนรู้การเพิ่มประสิทธิภาพการผลิตสินค้าเกษตร กิจกรรมหลัก การจัดทำข้อมูลกรอบตัวอย่างสำหรับการสำรวจ (Sampling for List Frame Surver) โดยอาสาสมัครเกษตรหมู่บ้าน ณ วัดตาลเอน อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
ผู้เข้าชม : 16
Skip to content