วันที่ 15 กรกฎาคม 2567
- นางสาวเพ็ญวดี กางถิ่น นักวิชาการส่งการเกษตรปฏิบัติการ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ลงพื้นที่ตำบลบ้านขล้อ เพื่อประชาคมเกษตรกรผู้ปลูกข้าวรอบการผลิตข้าวนาปี 2567/68 พร้อมทั้งประชาสัมพันธ์รายละเอียดโครงการปุ๋ยคนละครึ่ง โดยมีเกษตรกรเข้าร่วมจำนวน 109 ราย ณ ศูนย์การเรียนรู้ตำบลบ้านขล้อ อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา