Skip to content
วันที่ 16 กรกฎาคม 2567
- นางสาวกัลยาณี สันจร นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมด้วยอาสาสมัครเกษตรหมู่บ้าน ตำบลบางเดื่อ จัดเวทีประชาคมการขึ้นทะเบียนเกษตรกรผู้ปลูกข้าวนาปี 2567/68 และพืชอื่นๆ ในพื้นที่ตำบลบางเดื่อ เพื่อตรวจสอบข้อมูลการขึ้นทะเบียนเกษตรกรและลงชื่อเพื่อรับรองข้อมูลประชาคม พร้อมทั้งติดตามงานโครงการงานอาสาสมัครเกษตรหมู่บ้าน ในการเก็บข้อมูลด้านการเกษตร รวมถึงสอบถามสถานการณ์การระบาดแมลงหวี่ขาวในพื้นที่ โดยมีผู้เข้าร่วม 32 ราย ณ ศาลาประชาคม หมู่ที่ 4 และ ที่ทำการกำนันหมู่ที่ 5 ตำบลบางเดื่อ อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/07/S__31686692_0.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/07/S__31686691_0.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/07/S__31686690_0.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/07/S__31686689_0.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/07/S__31686687_0.jpg)
ผู้เข้าชม : 16
Skip to content