วันที่ 17 กรกฎาคม 2567
- นายวราวุธ สุวรรณรัตน์ เกษตรอำเภอบางปะหัน เข้าร่วมโครงการขับเคลื่อนกิจกรรมต่อยอดและขยายผลการน้อมนำแนวพระราชดำริของสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้ากรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี สู่การปฏิบัติการปลูกผักสวนครัวเพื่อสร้างความมั่นคงทางอาหาร ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ณ บึงฉลาม ตำบลบ้านลี่ อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา