Skip to content
วันที่ 18 กรกฎาคม 2567
- นางสาวกัลยาณี สันจร นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ลงพื้นที่ประชาสัมพันธ์สร้างการรับรู้ กระบวนการผลิตพืชตามมาตรฐาน GAPและให้คำปรึกษาแนะนำ ข้อปฏิบัติทั้ง 8 ข้อ ในการขอรับรองการผลิตพืชตามมาตรฐาน GAPให้กับเกษตรกรผู้สนใจเข้าร่วมโครงการ เป็นแปลงปลูกกล้วยหอม พื้นที่จำนวน 1 ไร่ และมอบแบบคำขอรับรองแหล่งผลิต GAPพืช ให้กับเกษตรกรได้กรอกเพื่อเข้าร่วมโครงการต่อไป ณ หมู่ที่ 3 ตำบลบางปะหัน อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/07/S__31735814_0.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/07/S__31735816_0.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/07/S__31735817_0.jpg)
ผู้เข้าชม : 7
Skip to content