Skip to content
วันที่ 18 กรกฎาคม 2567
- นายวราวุธ สุวรรณรัตน์ เกษตรอำเภอบางปะหัน ลงพื้นที่ร่วมกับ ดร.รุจีพัชร บุญจริง เกษตรจังหวัดพระนครศรีอยุธยา นายพิพัฒน์ จันทนา หัวหน้ากลุ่มส่งเสริมและพัฒนาเกษตรกร พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่จังหวัดพระนครศรีอยุธยา ติดตามสถานการณ์การระบาดของแมลงหวี่ขาวข้าวและหนอนห่อใบข้าว ในพื้นที่ตำบลทับน้ำ อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา และติดตามเยี่ยมเยียนแปลงปลูกอินทผลัม ของนางสมจิต นวลคล้าย เกษตรกรผู้ร่วมโครงการ GAPตำบลบ้านลี่ อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/07/378897_0.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/07/378902_0.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/07/378903_0.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/07/S__190652433_0.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/07/S__190652439_0.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2024/07/S__190652441_0.jpg)
ผู้เข้าชม : 4
Skip to content