Skip to content
วันที่ 5 มกราคม 2566
- สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน โดยนางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ร่วมประชุมสำนักงานเกษตรอำเภอประจำเดือนมกราคม 2566 (DM) ครั้งที่ 1/2566 เพื่อรับทราบนโยบายและปัญหาในการปฏิบัติงานของอำเภอ ในการนำมากำหนดแนวทางการปฏิบัติงาน และวางแผนการดำเนินงานตามระบบส่งเสริมการเกษตรต่อไป พร้อมทั้งติดตามสถานการณ์การผลิต/การเกษตรของแต่ละตำบล ณ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/01/ประชุมประจำเดือนมค66-300x215.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/01/ประชุมประจำเดือนมค66-1-300x226.jpg)
ผู้เข้าชม : 26
Skip to content