วันที่ 13 มกราคม 2566
- นางสาวกัลยาณี สันจร นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ร่วมกิจกรรม จิตอาสา
เราทำความดี ด้วยหัวใจ โดยมีนายยศวัฒน์ พัชระศักดิ์สกุล นายอำเภอบางปะหัน เป็นประธานในกิจกรรม โดยทำความสะอาดปรับปรุงภูมิทัศน์ บริเวณถนนหมายเลข อย 3032 และบริเวณวัดศาลาแดง ณ หมู่ที่ 5 ตำบลบางปะหัน อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา