วันที่ 23 มกราคม 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ร่วมประชุมสำนักงานเกษตรประจำสัปดาห์ (WM) เพื่อติดตามการดำเงินงาน การวางแผนปฏิบัติงานให้เป็นไปตามระบบส่งเสริมการเกษตร พร้อมแนะนำแนวทางการปฏิบัติงาน ปัญหาที่เจอ และร่วมกันหาแนวทางแก้ไขปัญหาการดำเนินงาน ณ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา