Skip to content
วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ พร้อมด้วยนางสาวเพ็ญวดี กางถิ่น นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ และนางสาวกัลยาณี สันจร นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ลงพื้นที่ตำบลบางเพลิง และตำบลตาลเอน เพื่อดำเนินการขึ้นทะเบียนเกษตรกรและปรับปรุงทะเบียนเกษตรกร ปี 2566 ประชาสัมพันธ์การรณรงค์การหยุดเผาในพื้นที่เกษตรให้แก่เกษตรกรรับทราบเป็นแนวทางในการปฏิบัติร่วมกันต่อไป จำนวน 50 ราย ณ วัดบางเพลิง และ วัดตาลเอน อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/02/3-2.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/02/6.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/02/2-2.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/02/4-2.jpg)
ผู้เข้าชม : 62
Skip to content