วันที่ 1 มีนาคม 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอบางปะหัน เข้าร่วมประชุมหัวหน้าส่วนราชการอำเภอบางปะหันประจำเดือนมีนาคม 2566 โดยมีนายยศวัฒน์ พัชระศักดิ์สกุล นายอำเภอบางปะหัน เป็นประธานการประชุม เพื่อรับฟังการชี้แจงข้อราชการ นโยบาย ภารกิจสำคัญจากส่วนราชการต่างๆ ภายในอำเภอบางปะหัน ณ ห้องประชุมที่ว่าการอำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา