วันที่ 3 มีนาคม 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อยด้วยนายจักรกฤษ แย้มสุดใจ และนางสาวเพ็ญวดี กางถิ่น นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ เข้าร่วมประชุมโครงการขับเคลื่อนการเกษตรระดับหมู่บ้านสู่การผลิตสินค้าเกษตรมูลค่าสูงอำเภอบางปะหัน ครั้งที่ 1/2566 โดยมี นายยศวัฒน์ พัชระศักดิ์สกุล นายอำเภอบางปะหัน เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลทับน้ำ อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา