Skip to content
วันที่ 3 มีนาคม 2566
- สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน โดยนางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหันร่วมประชุมสำนักงานเกษตรอำเภอประจำเดือนมีนาคม 2566 (DM) ครั้งที่ 3/2566 เพื่อรับทราบนโยบายและปัญหาในการปฏิบัติงานของอำเภอ ในการนำมากำหนดแนวทางการปฏิบัติงานและวางแผนการดำเนินงานตามระบบส่งเสริมการเกษตรต่อไป พร้อมทั้งติดตามสถานการณ์การผลิต/การเกษตรของแต่ละตำบล ณ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/03/103904.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/03/103905.jpg)
ผู้เข้าชม : 32
Skip to content