วันที่ 3 มีนาคม 2566
- นางสาวกัลยาณี สันจร นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารศูนย์อำนวยการปฏิบัติการขจัดความยากจนและพัฒนาคนทุกช่วงวัยอย่างยั่งยืนตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียงอำเภอบางปะหัน เพื่อดำเนินการรับทราบแนวทางการขับเคลื่อนการปฏิบัติการขจัดความยากจนและพัฒนาคนทุกช่วงวัยอย่างยั่งยืน ในการแก้ไขปัญหา ณ ห้องประชุมที่ว่าการอำเภอบางประหัน ชั้น 2 จังหวัดพระนครศรีอยุธยา