วันที่ 7 มีนาคม 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอบางปะหัน เข้าร่วมการจัดเวทีประชาคมเพื่อจัดทำแผนพัฒนาหมู่บ้าน ประจำปี พ.ศ.2566 เพื่อให้มีการขับเคลื่อนการเชื่อมโยงและบูรณาการแผนพัฒนาในระดับพื้นที่ ณ ศูนย์เรียนรู้การเพิ่มประสิทธิภาพการผลิตสินค้าเกษตรตำบลหันสัง อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา