วันที่ 13 มีนาคม 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอบางปะหัน เข้าร่วม Clinic IT ครั้งที่ 2 โดยมีหัวข้อในการแลกเปลี่ยนเรียนรู้เรื่อง การติดตามการคืนเงินสำนักงานการตรวจเงินแผ่นดิน (สตง.) และการวาดผังแปลงกิจกรรม (Geoplot) ผ่านระบบออนไลน์ ณ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา