Skip to content
วันที่ 13 มีนาคม 2566
- สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน โดยนางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหันร่วมประชุมสำนักงานเกษตรอำเภอประจำสัปดาห์ ครั้งที่ 2 เดือนมีนาคม 2566 (WM) เพื่อรับทราบนโยบายและปัญหาในการปฏิบัติงานของอำเภอ ในการนำมากำหนดแนวทางการปฏิบัติงานและวางแผนการดำเนินงานตามระบบส่งเสริมการเกษตรต่อไป พร้อมทั้งติดตามสถานการณ์การผลิต/การเกษตรของแต่ละตำบล ณ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
ผู้เข้าชม : 42
Skip to content