วันที่ 15 มีนาคม 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมด้วยนางสาวกัลยาณี สันจร นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร
เข้าร่วม “อำเภอสัญจร” ประจำปี 2566 เพื่อแลกเปลี่ยนข้อราชการ โดยมีนายยศวัฒน์ พัชระศักดิ์สกุล นายอำเภอบางปะหัน เป็นประธานในการประชุม ณ องค์การบริหารส่วนตำบลบางปะหัน อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา