วันที่ 17 มีนาคม 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ประชุมรับฟังคำชี้แจงการเลือกตั้งสมาชิกสภาเกษตรกรจังหวัด ประเภทผู้แทนเกษตรกร เพื่อทำความเข้าใจและรับทราบขั้นตอนการปฏิบัติงานสำหรับคณะกรรมการประจำหน่วยเลือกตั้งในการเลือกตั้งสมาชิกสภาเกษตรกรจังหวัด ประเภทผู้แทนเกษตรกร ณ ห้องประชุมอำเภอบางปะหัน ชั้น 2 อาคารที่ว่าการอำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา