วันที่ 21 มีนาคม 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน เข้าร่วม “อำเภอเคลื่อนที่” ประจำปี 2566 ดำเนินการให้บริการคลินิกโรคพืช การใช้สารชีวภัณฑ์ในการป้องกันและกำจัดโรคพืช การขึ้นทะเบียนเกษตรกร/ปรับปรุงทะเบียนเกษตรกร และแจกเมล็ดพันธุ์ผัก ณ วัดตาลเอน ตำบลตาลเอน อำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา