Skip to content
วันที่ 22 มีนาคม 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ และนายจักรกฤษ แย้มสุดใจ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน เข้าร่วมประชุมเชื่อมโยงการดำเนินงานคณะกรรมการเครือข่าย ศพก.และแปลงใหญ่ ระดับจังหวัด ครั้งที่ 3/2566 โดยมีนางดารารัตน์ นิลกรณ์ ประธาน ศพก. อำเภอบางปะหัน และนายวิรัตต์ พันทวี ประธานแปงใหญ่ อำเภอบางปะหัน เข้าร่วมประชุม ในการติดตามความก้าวหน้าปัญหาอุปสรรคในการดำเนินงาน ศพก.และแปลงใหญ่ ณ ศูนย์วิจัยข้าวพระนครศรีอยุธยา อำเภอพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/03/185627-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/03/185628-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/03/185657-1024x768.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/03/185658-1024x768.jpg)
ผู้เข้าชม : 32
Skip to content