วันที่ 22 มีนาคม 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน ดำเนินการจัดประชุมคณะอนุกรรมการส่งเสริมวิสาหกิจชุมชนจังหวัดประจำอำเภอ ครั้งที่ 2/2566 โดยมี นายยศวัฒน์ พัชระศักดิ์สกุล นายอำเภอบางปะหันเป็นประธานการประชุม เพื่อติดตามความก้าวหน้าในการดำเนินงานของกลุ่มวิสาหกิจชุมชน พร้อมทั้งประธานกลุ่มวิสาหกิจชุมชนนำเสนอผลิตภัณฑ์กิจกรรมของกลุ่ม ปัญหาอุปสรรคในการดำเนินกิจกรรมที่ผ่านมา โดยมีผู้เข้าร่วม จำนวน 18 ราย ณ ห้องประชุมอำเภอบางปะหัน ชั้น 2 ที่ว่าการอำเภอบางปะหัน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา