Skip to content
วันที่ 24 มีนาคม 2566
- นางสาวขวัญชนก ธงทอง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ รักษาราชการแทนเกษตรอำเภอบางปะหัน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรอำเภอบางปะหัน เข้าร่วมโครงการคลินิกเกษตรเคลื่อนที่ในพระราชานุเคราะห์ฯ ประจำปี 2566 ครั้งที่ 2 สำหรับการจัดกิจกรรมในครั้งนี้ เพื่อให้บริการแก่เกษตรกรในการแก้ไขปัญหาด้านการเกษตร ซึ่งมีการบูรณาการความร่วมมือกันระหว่างหน่วยงานวิชาการ หน่วยงานส่งเสริม และหน่วยงานอื่น ๆ ที่เกี่ยวข้อง ร่วมพัฒนาฟื้นฟูเกษตรกรให้สามารถทำการผลิตทางการเกษตรได้อย่างมีประสิทธิภาพ ณ วัดเจ้าปลุก ตำบลเจ้าปลุก อำเภอมหาราช จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/03/1-1024x683.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/03/2-1024x683.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/03/3-1024x576.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/03/4-1024x576.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/03/5-1024x478.jpg)
![](https://ayutthaya.doae.go.th/bangpahan/wp-content/uploads/2023/03/6-1024x683.jpg)
ผู้เข้าชม : 37
Skip to content